• കൊയിലാണ്ടി
  • May 21, 2024
KOYILANDY MUNICIPALITY LSG 2020 - WINNERS
25
LDF
16
UDF
3
NDA
0
Other
1. മനോഹരി തെക്കയില്‍ (LDF)
2. എന്‍. ടി. രാജീവന്‍ (LDF)
3. പ്രജില. സി. (LDF)
4. രമേശന്‍ വലിയാട്ടില്‍ (LDF)
5. നിജില പറവക്കൊടി (LDF)
6. നന്ദനന്‍. കെ. എം. (LDF)
8. ലിന്‍സി മരക്കാട്ട്പുറത്ത് (LDF)
10. ഇ. കെ. അജിത് (LDF)
12. പ്രജിഷ. പി. (LDF)
13. ചന്ദ്രിക. ടി. ശ്രേയസ്സ് (LDF)
14. സുധ കിഴക്കെപ്പാട്ട് (LDF)
15. അഡ്വ. കെ. സത്യന്‍ (LDF)
18. സുധ (LDF)
19. ഇന്ദിര ടീച്ചര്‍ (LDF)
20. എന്‍. എസ്. വിഷ്ണു (LDF)
21. ആര്‍. കെ. കുമാരന്‍ (LDF)
24. എം പ്രമോദ് (LDF)
25. ബിന്ദു.പി.ബി (LDF)
26. സിറാജ്.വി.എം. (LDF)
27. കെ.ഷിജു മാസ്റ്റര്‍ (LDF)
28. സി.പ്രഭ ടീച്ചര്‍ (LDF)
30. ഷീന.ടി.കെ (LDF)
32. എ.ലളിത (LDF)
34. ഭവിത.സി. (LDF)
44. കെ.ടി.സുമേഷ് (LDF)
35. വൈശാഖ് .കെ.കെ (NDA)
36. സുധാകരന്‍ (NDA)
41. സിന്ധു സുരേഷ് (NDA)
7. ശൈലജ. ടി. പി. (UDF)
9. ഷീബ അരീക്കല്‍ (UDF)
11. സുമതി. കെ. എം. (UDF)
16. ജിഷ പുതിയേടത്ത് (UDF)
17. രജീഷ് വെങ്ങളത്ത്കണ്ടി (UDF)
22. ഫാസില്‍. പി. പി. (UDF)
23. ജമാല്‍ മാസ്റ്റര്‍ (UDF)
29. വത്സരാജ് കേളോത്ത് (UDF)
31. ദൃശ്യ (UDF)
33. മനോജ് പയറ്റുവളപ്പില്‍ (UDF)
37. വി.പി.ഇബ്രാഹിം കുട്ടി (UDF)
38. റഹ്മത്ത്.കെ.ടി.വി (UDF)
39. എ.അസീസ് മാസ്റ്റർ (UDF)
40. രത്നവല്ലി ടീച്ചര്‍ (UDF)
42. കെ.എം.നജീബ് (UDF)
43. വി.വി.ഫക്രുദ്ദീന്‍ മാസ്റ്റർ (UDF)
WARD 1 - പത്തിരിക്കാട്
152
ബബിന അനില്‍ (NDA)
700
മനോഹരി തെക്കയില്‍ (LDF)
231
റസിയ ഉസ്മാന്‍ (UDF)
WARD 2 - മരളൂർ
378
ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ മരളൂര്‍ (UDF)
67
രജീഷ്. കെ. എം. (NDA)
551
എന്‍. ടി. രാജീവന്‍ (LDF)
WARD 3 - കൊടക്കാട്ട മുറി
338
അഞ്ജലി. പി. മുളമ്പത്ത് (UDF)
627
പ്രജില. സി. (LDF)
WARD 4 - പെരുകുനി
17
വികാസ് (NDA)
539
ബിജു. ഇ. ടി. (UDF)
729
രമേശന്‍ വലിയാട്ടില്‍ (LDF)
WARD 5 - പുളിയഞ്ചേരി
649
നിജില പറവക്കൊടി (LDF)
356
സരിത തെങ്ങില്‍ (UDF)
WARD 6 - അട്ടവയല്
48
ബാലന്‍ (NDA)
442
കെ. പി. ചന്ദ്രന്‍ മീറാടന്‍കണ്ടി (UDF)
523
നന്ദനന്‍. കെ. എം. (LDF)
WARD 7 - പുളിയഞ്ചേരി ഈസ്റ്റ്
423
ശൈലജ. ടി. പി. (UDF)
410
നിഷ മാണിക്യം വീട്ടില്‍ (LDF)
WARD 8 - കളത്തില് കടവ്
603
ശ്രുതി. കെ. കരുവാണ്ടി (UDF)
641
ലിന്‍സി മരക്കാട്ട്പുറത്ത് (LDF)
WARD 9 - വിയ്യൂര്
468
ലിജി തുമ്പക്കണ്ടി (LDF)
690
ഷീബ അരീക്കല്‍ (UDF)
132
ധന്യ (NDA)
WARD 10 - പാവുവയല്
22
വിജയന്‍ (Other)
372
ഇ. കെ. അജിത് (LDF)
252
പാവുവയല്‍ സന്തോഷ് കുമാര്‍ (മണി) (UDF)
322
ടി. എം. രവീന്ദ്രന്‍ (NDA)
WARD 11 - പന്തലായനി നോര്ത്ത്
446
ഇന്ദുലേഖ. എം. പി. (LDF)
126
ഗിരിജ ഷാജി (NDA)
459
സുമതി. കെ. എം. (UDF)
WARD 12 - പുത്തലത്ത് കുന്ന്
254
ശ്രീബിഷ (NDA)
392
പ്രജിഷ. പി. (LDF)
155
പ്രേമകുമാരി. എസ്. കെ. (UDF)
WARD 13 - പെരുവട്ടൂര്
441
കെ. രാഗി (UDF)
135
റീജ വി.പി (NDA)
615
ചന്ദ്രിക. ടി. ശ്രേയസ്സ് (LDF)
WARD 14 - പന്തലായനി സെൻട്രൽ
526
സുധ കിഴക്കെപ്പാട്ട് (LDF)
138
രൂപശ്രീ അജീഷ്ബാബു (NDA)
304
സിന്ധു. പി. വി. (UDF)
WARD 15 - പന്തലായനി സൗത്ത്
366
വേണുഗോപാലന്‍ പാവന്‍ വീട്ടില്‍ (UDF)
479
അഡ്വ. കെ. സത്യന്‍ (LDF)
27
ഉദയന്‍ മാസ്റ്റര്‍ (NDA)
WARD 16 - പെരുവട്ടൂർ സെൻട്രൽ
490
ജിഷ പുതിയേടത്ത് (UDF)
176
പ്രജിഷ പ്രദീപ് (NDA)
272
എന്‍. കെ. വിജയഭാരതി ടീച്ചര്‍ (LDF)
WARD 17 - കാക്രാ‌ട്ട് കുന്ന്
504
രജീഷ് വെങ്ങളത്ത്കണ്ടി (UDF)
370
സി. കെ. അശോകന്‍ (LDF)
146
ശിലിത്ത്. എ. കെ. (NDA)
32
ദേവാനന്ദ് (Other)
WARD 18 - അറുവയൽ
609
സുധ (LDF)
91
ഗീത സുധാകരന്‍ (NDA)
606
ശ്രീജാറാണി (UDF)
WARD 19 - അണേല
93
ലത പെരോത്ത് (NDA)
398
പിലാക്കാട്ട് വിജയലക്ഷ്മി ടീച്ചര്‍ (UDF)
677
ഇന്ദിര ടീച്ചര്‍ (LDF)
WARD 20 - മുത്താമ്പി
583
എന്‍. എസ്. വിഷ്ണു (LDF)
559
കരുണാകരന്‍ (സി. പി. കരുണന്‍) (UDF)
17
സമീര്‍. പി. കെ. (Other)
129
കെ. പി. ദാമോദരന്‍ (NDA)
WARD 21 - തെറ്റികുന്ന്
338
അസീസ്‌ ആണ്ടാറത്ത് (UDF)
569
ആര്‍. കെ. കുമാരന്‍ (LDF)
54
പറേച്ചാല്‍ സുരേഷ് കുമാര്‍ (NDA)
WARD 22 - കാവുംവട്ടം
471
എം. കെ. രാജന്‍ (LDF)
11
പി. എം. കുഞ്ഞിക്കണ്ണന്‍ (Other)
288
വി. കെ. ഷാജി (NDA)
497
ഫാസില്‍. പി. പി. (UDF)
WARD 23 - മൂഴിക്കുമീത്തല്
506
ജമാല്‍ മാസ്റ്റര്‍ (UDF)
58
അഷ്റഫ് പൊന്ന്യാരി (Other)
76
ബിന്ദു (NDA)
504
കുഞ്ഞമ്മദ് കിഴക്കുംപാട്ട് (LDF)
WARD 24 - മരുതൂർ
36
മുഹമ്മദ് ഷാഫി (Other)
113
അനില്‍കുമാര്‍ (NDA)
111
സി.കെ.സുധാകരന്‍ (UDF)
741
എം പ്രമോദ് (LDF)
WARD 25 - അണേല കുറുവങ്ങാട്
581
ബിന്ദു.പി.ബി (LDF)
228
രമ നടുക്കണ്ടി (UDF)
146
രാഷ പ്രമോദ് കല്ല്യേരി (NDA)
WARD 26 - കണയങ്കോട്
348
സുനില്‍ കല്ലങ്കോട്ട് മീത്തല്‍ (NDA)
174
മുഹമ്മദ് ഷാനിഫ് (UDF)
582
സിറാജ്.വി.എം. (LDF)
WARD 27 - വരകുന്ന്
392
എന്‍.വി.രവീന്ദ്രന്‍ (Other)
30
ജിനേഷ് (NDA)
469
കെ.ഷിജു മാസ്റ്റര്‍ (LDF)
1
എ.വി.രവീന്ദ്രന്‍ (Other)
146
പി.വി.ആലി (UDF)
WARD 28 - കുറുവങ്ങാട്
75
ബി.പി.ഷര്‍മിഷ (NDA)
673
സി.പ്രഭ ടീച്ചര്‍ (LDF)
636
രമ്യ മനോജ് (UDF)
WARD 29 - മണമൽ
131
രാജീവന്‍ (NDA)
486
വത്സരാജ് കേളോത്ത് (UDF)
375
ചന്ദ്രന്‍ തെക്കയില്‍ (LDF)
WARD 30 - കോമത്തുകര
505
ഷീന.ടി.കെ (LDF)
326
സിംന വികാസ്ബാബു (NDA)
199
സിമി ബിജുനിബാല്‍ (UDF)
WARD 31 - കോതമംഗലം
263
സൗമ്യത ജഗദീഷ് (NDA)
514
ദൃശ്യ (UDF)
373
വിബിന പ്രഭീഷ് (LDF)
WARD 32 - നടേലക്കണ്ടി
7
സുനിത.സി.വി (Other)
58
ശുഭ (NDA)
325
സുനിത.കെ.വി. (UDF)
395
എ.ലളിത (LDF)
WARD 33 - കൊരയങ്ങാട്
577
മനോജ് പയറ്റുവളപ്പില്‍ (UDF)
280
വിനോദ് പനങ്ങാടന്‍ കണ്ടി (NDA)
145
എസ്.തേജചന്ദ്രന്‍ (LDF)
WARD 34 - ചാലിൽപറമ്പ്
455
റുക്സാന.പി (UDF)
515
ആശാഭായ് (NDA)
541
ഭവിത.സി. (LDF)
WARD 35 - ചെറിയമങ്ങാട്‌
277
സുനില്‍ കുമാര്‍.വി. (LDF)
97
യു.കെ.രാജന്‍ ഉപ്പാലക്കണ്ടി (UDF)
666
വൈശാഖ് .കെ.കെ (NDA)
WARD 36 - വിരുന്നുകണ്ടി
501
വിനോദ്.വി.കെ (LDF)
766
സുധാകരന്‍ (NDA)
218
ദിവ്യ ശെല്‍വരാജ് (UDF)
WARD 37 - കൊയിലാണ്ടി സൗത്ത്
114
ഫൈജാസ്.പി.വി. (Other)
548
വി.പി.ഇബ്രാഹിം കുട്ടി (UDF)
179
ഷാജു (NDA)
229
പി.കെ.കബീർ സലാല (LDF)
WARD 38 - താഴങ്ങാടി
471
മുത്തുബീ വലിയകത്ത് (LDF)
564
റഹ്മത്ത്.കെ.ടി.വി (UDF)
WARD 39 - കൊയിലാണ്ടി ടൌൺ
739
ഇസ്മയില്‍.എം.വി (LDF)
3
അസീസ് (Other)
2
യൂസഫ് (Other)
759
എ.അസീസ് മാസ്റ്റർ (UDF)
WARD 40 - കാസ്മികണ്ടി
407
യു.കെ.നിര്‍മ്മല (LDF)
540
രത്നവല്ലി ടീച്ചര്‍ (UDF)
117
സുരഭി.വി.വി. (NDA)
WARD 41 - സിവിൽ സ്റ്റേഷൻ
340
റിത എം കെ (LDF)
442
ലിജിന സുനീഷ് (UDF)
669
സിന്ധു സുരേഷ് (NDA)
WARD 42 - ഊരാം കുന്ന്
335
കോയസ്സകത്ത് റഹീം മാസ്റ്റർ (LDF)
27
സന്തോഷ് കുമാര്‍ (NDA)
103
ഹാഷിം (Other)
547
കെ.എം.നജീബ് (UDF)
WARD 43 - കൊല്ലം വെസ്റ്റ്
339
രവിചന്ദ്രന്‍ കണ്ടോത്ത് (NDA)
708
വി.വി.ഫക്രുദ്ദീന്‍ മാസ്റ്റർ (UDF)
14
മുഹമ്മദ് റാഷിദ് (Other)
150
എം.ഏ.ഗംഗാധരന്‍ (LDF)
WARD 44 - കണിയാം കുന്ന്
411
സുമ.കെ.ടി (UDF)
497
കെ.ടി.സുമേഷ് (LDF)
135
വിശ്വനാഥന്‍ (NDA)